Hér má finna lista yfir fyrstu brottfarir hjá Strætó á höfuðborgarsvæðinu:
Leið 1:
10:12 frá Hlemmi
10:01 frá Klukkuvöllum
Leið 2:
10:16 frá Hlemmi
10:10 frá Mjódd
Leið 3:
10:22 frá Hlemmi
10:21 frá Mjódd
Leið 4:
10:18 frá Hlemmi
10:21 frá Mjódd
Leið 5:
10:10 frá Gömlu Hringbraut
10:14 frá Norðlingaholti
Leið 6:
10:21 frá Hlemmi
10:18 frá Egilshöll
Leið 7:
10:04 frá Egilshöll
10:34 frá Leirvogstungu
Leið 11:
10:22 frá Mjódd
10:28 frá Eiðistorgi
Leið 12:
10:03 frá Skerjafirði
10:29 frá Ártúni
Leið 13:
10:08 frá Sléttuvegi
10:08 frá Öldugranda
Leið 14:
10:33 frá Granda
10:08 frá Verzló
Leið 15:
10:40 frá Reykjavegi
10:31 frá Flyðrugranda
Leið 16:
10:22 frá Hlemmi
10:28 frá Hádegismóum
Leið 17:
10:46 frá Hlemmi
10:36 frá Mjódd
Leið 18:
10:08 frá Spöng
10:14 frá Hlemmi
Leið 19:
10:28 frá Kaplakrika
10:32 frá Ásvallalaug
Leið 21:
10:40 frá Háholti í Hafnarfirði
10:22 frá Mjódd
Leið 22:
10:04 frá Ásgarði
Leið 23:
10:28 frá Ásgarði
Leið 24:
10:48 frá Spöng
10:31 frá Ásgarði
Leið 28:
10:35 frá Hamraborg
10:32 frá Dalaþingi
Leið 35:
10:37 frá Hamraborg
Leið 36:
10:22 frá Hamraborg